สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่เข้าศึกษาดูงาน สำนักพิมพ์ Elsevier Singapore
![](https://cmupress.cmu.ac.th/uploads/news/20230719010940_abc4cc50c7d2973d18a37079b86ea439.jpg)
สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่เข้าศึกษาดูงาน สำนักพิมพ์ Elsevier Singapore Pte เพื่อหารือแนวทางในการสร้างความร่วมมือในการจัดพิมพ์หนังสือร่วมกัน รวมถึงแลกเปลี่ยนแนวทางในการเรียนรู้ด้านการจัดพิมพ์หนังสือ เทคนิคด้านการตลาดของสำนักพิมพ์ Elsevier และรูปแบบแนวทางในการเลือกหนังสือของสำนักพิมพ์ Elsevier ในวันที่ 6 กรกฎาคม 2566 ณ สำนักพิมพ์ Elsevier ประเทศสิงค์โปร์ โดยมี Mr. Alexander van Servellen; Consultant with Elsevier, Ms. Chatterjee, Priyanka: Software Solutions Manager, Mr. Lee, Delon: Head of Customer Engagement และ Ms. Gillian Yoke Lian, Account Manager ให้การต้อนรับ